-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
Liên hệ
| Thông số kỹ thuật | |
| Model | YG06-65B |
| Thương hiệu | SEEBEST |
| Động cơ | Vòng bi nguyên chất |
| Công suất | 200W |
| Điện áp | 220V-50Hz |
| Số cánh | 3 cánh |
| Chất liệu cánh quạt | Nhôm |
| Sải Cánh | 650mm |
| Chế độ gió | 3 số |
| Lưu lượng gió | 12000m3/h |
| Màu sắc | Màu đen |
| Thời gian bảo hành | 36 tháng |