-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
Liên hệ
| Thông số kỹ thuật | |
| Model | SF613A |
| Thương hiệu | SEEBEST |
| Động cơ | Dây đồng |
| Công suất | 65W |
| Điện áp | 220V-50Hz |
| Số cánh | 6 cánh |
| Sải Cánh | 400mm |
| Chế độ gió | 3 số |
| Phím bấm | Cơ, dây dật |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Thời gian bảo hành | 36 tháng |