-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
Liên hệ
| Thông số kỹ thuật | |
| Model | SF590 |
| Thương hiệu | SEEBEST |
| Động cơ | vòng bi nguyên chất |
| Công suất | 120W |
| Điện áp | 220V-50Hz |
| Số cánh | 6 cánh |
| Lưu lượng gió | 6000m3/h |
| Sải Cánh | 450mm |
| Chế độ gió | 4 số (số 1 và số 2 chạy cực êm) |
| Màu sắc | Màu ghi |
| Thời gian bảo hành | 36 tháng |
Quạt đứng SEEBEST SF-590 với công suất 120W mạnh mẽ, cùng với sự thiết kế mới nhất xen kẽ sự hiện đại SF-590 được trang bị trên mình mẫu cánh quạt nhôm chắc chắn, sắc nét, đường kính cánh quạt lên tới 450mm làm mát nhanh chóng.
Trang bị Động cơ vòng bi ( Bạc Đạn ) giúp quạt hoạt động êm ái , giảm thiểu tiếng ồn, ổn định và bền bỉ hơn.
Mô tơ bạc đạn sử dụng các vòng bi (bạc đạn) để giảm ma sát giữa các bộ phận chuyển động của động cơ. Vòng bi là các viên bi nhỏ được đặt trong các vỏ kim loại, giúp các bộ phận quay mượt mà hơn. Điều này khác với các mô tơ truyền thống, nơi động cơ sử dụng chổi than hoặc các bộ phận tiếp xúc trực tiếp, tạo ra ma sát và gây mòn theo thời gian.