-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
Liên hệ
| Thông số kỹ thuật | |
| Model | STP76 |
| Thương hiệu | SEEBEST |
| Công suất bếp | 2800W |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Kích thước mặt kính | 315mm*385mm |
| Chất liệu mặt kính | Mặt kính pha lê đen (Crystallite) |
| Độ dài dây điện | 1M2 |
| Phương thức điều khiển | Cảm ứng |
| Thời gian hẹn giờ | 3 tiếng |
| Hiển thị điện áp | Có |
| Thời gian bảo hành | 24 tháng |
ĐẶC ĐIỂM VÀ CÁC TÍNH NĂNG NỔI TRỘI CỦA BẾP TỪ ĐƠN
1. THIẾT KẾ SẢN PHẨM
- Bếp từ đơn Seebest STP76 là mẫu bếp từ với thiết siêu mỏng, bo viền mang đến độ thẩm mỹ cao tăng thêm độ thẩm mỹ, sang trong cho không gian bếp của gia đình.
2. MẶT KÍNH CRYSTALLITE ( mặt kính pha lê đen )
3. Mâm nhiệt sản phẩm
- Bếp được trang bị vòng đồng kép cùng với các lõi đồng nguyên chất , các vòng đồng được quấn chỉn chu hình thành ra một môm nhiệt tốt nhất , giúp quá trình nấu nướng nhanh hơn tiết kiệm thời gian , hạn chế vấn đề cháy đế nồi khi bật mức quá to ở bếp từ.
4. Điều khiển cảm ứng nhạy bén, dễ dàng
- Sản phẩm bếp từ đơn được thiết kế với điều khiển hoàn toàn bằng cảm ứng giúp khách hàng sử dụng một cách thuận tiện và dễ dang hơn rất nhiều so với các dòng cơ thông thường.
5. Chức năng hẹn giờ
6. Quạt tản nhiệt lớn, vòng quay đều hỗ trợ bếp luôn duy trì được hệ thống tản nhiệt đều và ổn định.
7. Người sử dụng có thể kiểm tra được dòng điện áp đang chạy trên bếp thông qua chức năng điện áp của sản phẩm.
8. Kích thước mặt kính 315*385mm hỗ trợ khách hàng sử dụng thoải mái nhất.
9. Sản phẩm tặng kèm, Nồi lẩu size 30cm .