-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
Liên hệ
| Thông số kỹ thuật | |
| Model | SF726A |
| Thương hiệu | SEEBEST |
| Động cơ | Dây đồng |
| Công suất | 120W |
| Điện áp | 220V-50Hz |
| Số cánh | 3 cánh |
| Sải Cánh | 1400mm |
| Chế độ gió | 3 số |
| Phím bấm | Cơ |
| Chất liệu cánh quạt | Thép |
| Màu sắc | Màu trắng, xanh |
| Trọng lượng | 4,2Kg |
| Thời gian bảo hành | 24 tháng |