-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
Liên hệ
| Thông số kỹ thuật | |
| Model | SF890 |
| Thương hiệu | SEEBEST |
| Động cơ | Vòng bi nguyên chất |
| Công suất | 120W |
| Điện áp | 220V-50Hz |
| Số cánh | 6 cánh |
| Chất liệu | Cánh quạt nhôm |
| Sải Cánh | 450mm |
| Chế độ gió | 4 số |
| Lưu lượng gió | 6000m3/h |
| Màu sắc | Màu ghi |
| Thời gian bảo hành | 36 tháng |